กลุ่มข่าวสาร
คณะนักเรียน และอาจารย์ โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ จำนวน 30 คน เข้าเยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์ร่างกายมนุษย์ เมื่อวันที่ 27 มิถุนายน 2565 โดยมี รศ.ทญ.ดร. ปิยมาศ สำเร็จกาญจนกิจ ให้เกียรติมาเป็นวิทยากร
คณะทันตแพทยศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
หลักสูตรที่เปิดสอน
คลินิกบริการทันตกรรมพิเศษ
© 2022 คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย