26 สิงหาคม 2565 : โรงเรียนเพ็ญพัฒนา จ.ลพบุรี เข้าเยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์ของคณะทันตแพทยศาสตร์
กลุ่มข่าวสาร
คณะนักเรียน และอาจารย์ โรงเรียนเพ็ญพัฒนา จ.ลพบุรี จำนวน 42 คน เข้าเยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์ร่างกายมนุษย์ และพิพิธภัณฑสถานวาจวิทยาวัฑฒน์ เมื่อวันศุกร์ที่ 26 สิงหาคม 2565 โดยมี อ.ทพ.วรฉัตร น้ามังคละกุล, คุณจุฑารัตน์ สินเสริมเมือง และคุณสวรส เดชโชค ให้เกียรติมาเป็นวิทยากร
คณะทันตแพทยศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
หลักสูตรที่เปิดสอน
คลินิกบริการทันตกรรมพิเศษ
© 2022 คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย