9 กันยายน 2565 : คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เข้าเยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์ของคณะทันตแพทยศาสตร์
กลุ่มข่าวสาร
คณะนิสิต และอาจารย์ จากภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย จำนวน 30 คน เข้าเยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์ร่างกายมนุษย์ และพิพิธภัณฑสถานวาจวิทยาวัฑฒน์ เมื่อวันศุกร์ที่ 9 กันยายน 2565 โดยมี รศ.ทญ.ดร.สุคนธา เจริญวิทย์ , คุณจุฑารัตน์ สินเสริมเมือง และคุณสวรส เดชโชค ให้เกียรติมาเป็นวิทยากร
คณะทันตแพทยศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
หลักสูตรที่เปิดสอน
คลินิกบริการทันตกรรมพิเศษ
© 2022 คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย