กลุ่มข่าวสาร
นิสิตจาก Tokyo Medical and Dental University ประเทศญี่ปุ่น จำนวน 5 คน มาแลกเปลี่ยนที่คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาฯ โดยมี รองศาสตราจารย์ ทญ.ปริม อวยชัย รองคณบดีฝ่ายวิรัชกิจและประชาสัมพันธ์ ให้การต้อนรับ
คณะทันตแพทยศาสตร์
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
หลักสูตรที่เปิดสอน
คลินิกบริการทันตกรรมพิเศษ
© 2022 คณะทันตแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย